BÌNH ẮC QUY KÍN KHÍ LONG 12V-18Ah (WP18-12SHR)
| Model |
WP18-12SHR |
| Công suất | 12V-18A | ||
| Điện cực | F3 hoặc M5 Bolts | ||
| Vỏ & Nắp | ABS (Option: UL94 HB & UL94 V-0 flame retardant) | ||
| Trọng lượng | ~ 5.6Kg (12.32Lbs.) | ||
| Kích thước (mm) | L181 x W76 x H167 x TH167 (+2, -1) | ||
| Tuổi thọ thiết kế | 05 năm | ||
| Bảo hành | 06 tháng | ||
| Dòng điện | Dòng sạc lớn nhất < 5.4A | Dòng phóng tối đa trong 5 giây: 270A | |
| Điện áp nạp @25℃ | Cycle: 14.4-15.0V | Standby: 13.5-13.8V (UPS) | |
| Nhiệt độ | -15℃< nạp <40℃ | -15℃< phóng <50℃ | -15℃< lưu kho <40℃ | ||
| Tự phóng điện | Sau 1 tháng còn 92% | 3 tháng còn 90% | 6 tháng còn 80% | ||